ราคา 1739000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59965.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 509
โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว-โชคชัย 4 | Lumpini Ville Latphrao-Chokchai 4

nty 016
0875667974
2022-06-04 02:20:04.0
เลขที่ประกาศ: 399640

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว-โชคชัย 4 Lumpini Ville Latphrao-Chokchai 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว-โชคชัย 4 | Lumpini Ville Latphrao-Chokchai 4

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

เลขที่: 515363
2025-01-08 15:01:16.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0997832462

ขาย 1990000.00 บาท

คอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4 MRT ลาดพร้าว

เลขที่: 515228
2025-01-07 18:46:04.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0997832462

ขาย 1990000.00 บาท

ขายคอนโด : ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4 กรุงเทพมหานคร

เลขที่: 447515
2023-06-26 04:22:22.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

นายเกรียงไกร

0801532451

ขาย 2370000.00 บาท

LUMPINI VILLE Ladprao-Chokchai 4 Condo in the heart of the city on Ladprao Road, near MRT Lat Phrao